VIDEO:::HIVI NDIYO JINSI YA KUMKUNA MWANAMKE MNENE KISAWASAWA... Angalia Hapa

Mwanamke mnene ni mtamu sana, ana joto kali sana ndani ya u--ke, ana
nyamanyama ambazo hazimuumizi mwanaume wakati wa kutoa mastyle, mwanamke mnene akikaa style ya chuma mboga basi lile sponji la nyuma loooote lasababisha maangamizi ya muda mfupi kwa abdalah kichwa wazi, mwanamke mnene ana degree ya kwenda miondoko ya r ...N b kitandani ambayo huwa so romantic na haitoi jasho, mwanamke mnene akivua nguo akalala kifudifudi basi mkaka hata kama anaangalia mpira lzm atadata, mwanamke mnene ana sifa ya kukojoa bila kumwaga maji mengi.

Watu wanasema eti wanawake wanene wananuka na huwa na fangasi?
Aliewaambia wanene wananuka nani? wanaonuka ni kwa sababu hawajui kujisafisha.Kama mwanamke hajisafishi au sio msafi kiujumla ndio ananuka na hata kupata fungus.Mkubali mkatae wanaume nao wana machaguo yao, kama ni wembamba ua unene, kila mtu ana chaguo lake...ila ziwa na tako ndio mpango mzima.ukiwa kimbau mbau hata ukipita hustui watu.
Subirini sifa ya wanawake wembamba asanteni sana sifa kwenu wanene.

Angalia Video Ya Jinsi Ya Kumla Mdada Mnene Kitandn bony33zaaa pich hap chn