Featured
Loading...

WASANII BONGO FLAVA WAONGOZA KWA KUFANYA SEX NJE NJE: ONA MWENYEWE!!!!

Msanii chipukizi wa muziki wa kizazi kipya(bongo flava) Ally Timbulo (Timbulo) amefumwa akifanya MAPENZI na  chipukizi wa filamu Isabela Francis,tukio hili lilitokea juzi usiku wa manane maeneo ya Ilala. tazama picha  wakiwa kwenye mahaba mazito!!!!
 PIA KUNA TETESI KUWA TIMBULO ANAUHUSIANO WA KIMAHABA NA MSANII WA KUIGIZA WA JACKLINE WA CHUZI,MSANII HUYU ANAWIKA NA NYIMBO INAYOITWA DOMO LANGU ZITO ANAKUJA KWA KAASI KATIKA SWALA LA MABINTI KWA SABABU WIKI ZILIZOPITA ZILIVUMA ANATOKA NA SHILOLE. 

Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
© Copyright TUANGAZE BONGO
Back To Top