Featured
Loading...

GWAJIMA AFUNGUKA MAZITO KWA ANAE SEMA YEYE NI MDOGO WAKE


Amejitokeza mtu mmoja na kufanya press conference kwa jina anajulikana kama Methusela Gwajima , huyu Bwana ni Mwanasheria na ameajiriwa kwenye law firm ya Francis Stolla ambaye anagombea Urais wa TLS .

Huyu Mwanasheria sio mdogo wake na Gwajima wa kuzaliwa , bali ni ndugu katika Ukoo wao huo, naye ni wa KOLOMIJE .

Historia yake ya Kazi inaonyesha kuwa Aliwahi kuwa Katibu msaidizi wa CCM Wilaya ya Singida na katika Wilaya ya Nzega katika cheo hichohicho kwa nyakati tofauti. Kwa sasa ni miongoni mwa wanasheria wa CCM .

CCM wameamua kumtuma kada wao wakifikiri kuwa anaweza kuaminika au kunyamazisha mjadala wa kudai vyeti halisi vya BASHITE ambaye kwa sasa ana stress nyingi sana na amezidiwa kabisa kabisa , baada ya watanzania kuamua kumuunga mkono Rais Magufuli katika zoezi la kuhakiki Vyeti linaloendelea.

Mjadala wa BASHITE utashika kasi sana kwenye vikao vya CCM na hasa kwenye Halimashauri Kuu ambako tayari yule Mbunge wa kule Geita ambaye ni Mwenyekiti wa CCM Mkoa ameomba kuwasilisha hoja mahususi kwenye kikao cha Halimashauri Kuu kuwa Bashite anakichafua Chama , hivyo anataka waazimie kuwa aondolewe na kama halitafanyika basi hoja itawasilishwa Bungeni ili kumwazimia PM ambaye yuko kwenye Mamlaka yao.

Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
© Copyright TUANGAZE BONGO
Back To Top