(+18)Kwa Wanawake Tu ...Jifunze Jinsi ya Kucheza na Kichwa cha Dyudyu Hadi Mpenzi Wako Akaomba Poo...(Tahadhari Kama ni Mtoto Chini ya Miaka 18 Usisome Hapa)..!!


Najua wengi wanajua kunyonya dyudyu kwa staili zao; leo nataka nikuongezee kidogo na kukupa some tips

Wengi wananyonya dyudyu kwa staili ile ambayo wameona kwenye zile movies za pilau; ila kumbuka wale wa kwenye pilau wako kibiashara na kimaigizo 100% hivyo hakuna swala la hisia kabisa.

Nikwambie sasa ganzi ya raha kwa mwanaume ipo kwenye kichwa cha dyudyu – Hivyo ukitaka kumpa raha na kumkojoza bila yeye kujitambua ni kudeal na kichwa cha dyudyu my dear.

Wewe deal na kile kichwa tu make it wet na mate yako alafu pitisha ulimi wako around it ukiwa umeishika kimahaba kabisa, usichezeshe mkono kama your stroking ila wewe suck the dyudyu – kuna kama vijipele vidogo dogo around the kichwa kile basi na wewe vipe tip ya ulimi kwa taratiiibu.
Usipitishe ulimi wako katika kile kishimo cha dudu huwa pale hapawasisimui sana na huwa panawapotezea attention.

Silaha nyingine ni mkono wako ukiona umeifanya dudu wet na mate yako sasa tumia mkono wako kama unazungusha pale kwenye kichwa cha dyudyu taratibu na kuongeza speed kwa kiasi utaona tu anaanza kunyoosha miguu yake ujue wazungu wanakuja ila anajitahidi kuzuia

Sasa hapo unaweza shusha mkono kidogo ili utumie na lips zako za mdomo huku wazungusha mkono – Lips zinakibana kichwa na ulimi unazunguka kwa ndani. Hapo utaona anakutoa au anakwambia baasi ujue anaogopa kupiga bao au hataki bao kwa muda huo – ukiona mkavu sana ujue michepuko mingi my dear.

Kwa leo makende usiyaguse – maana kama mbaba sio mnyoaji unaweza ukatoka na vu*z kwenye meno na kwa bed hamna tooth picks hahaha bye
>