Kwa Wakaka:Wenye Vibamia Soma Hapa Ujuhe Jinsi Ya Kumridhisha Mwanamke Wako Ukiwa Na Kibamia


Ni kitu kisichopingika, wanaume wengi wazurii chini hawana kitu kabisaa,samahani kama nitakuwa nimewatukana ila ni ukweli mtupu,
Pia licha ya maHB kuna wengine hawana UHB ila nao vibamia..Hapo kuna mgawanyiko wa wanaume sasa,

Kuna wale ambao,kwenye mambo yote are zero,yaani kwenye kukushika anashika kama anabofya keypad au anatomasa embe,denda ndo kabisa hajui kitu,akija kwenye kumalizia yaan daah,ni shida na kibamia chake.

Kuna wale ambao wako so romantic yaani,wanahendo safi kabisa yaani unaona pepo hii, akija kutoa mamaaaa kibamiaa, yaani mtu hata akivesha ndom inakuwa kama soksi ya mkubwa kavaa mtoto kha!!!!
Na wengi hata kwenye kuvua utaona anajishaua,ukimuwahi utaona anajizugisha kumbe anajua utaona mapema

SWALA NI KWAMBA:Tunajua kwamba Mungu kawapa maumbile hayo,hauwezi ukabadilisha hata iweje,basi jitahidini hata kuchagua styles ambazo zitasaidia mwenzio kujisikia kidogo raha,Maana vinginevyo unamuacha mwenzio na magenye ya ajabu,unadhani ataenda kumalizia wapi imagen wewe ndo babysweet wake au wewe ndo mume?si ndo mwanzo wa usaliti huu?

Wanawake tulio wengi hatupendi vibamia,ila ikatokea kibamia akawa mtaalamu wa kujihami unaweza ukadumu na kushinda game,otherwise hapo tegemea kudharauliwa haijalishi we ni HB wala nini UHB ni kwenye yaliyomo kwenye suruali bana..
Wewe kibamia ukiona umedumu na mwanamke,jua huyo dada ni mgeni na akijanjaruka tu utamsahau hata jina lake..
Mimi mwenyewe sifeel kibamia kabisa,na ikatokea nimekutana nacho nasepa kimya kimya.mambo gani ya kuchomeka mtu akikohoa knatoka,tena vingine bila hata kukohoa...

Natanguliza samahani kwa #Teamkibamia lakini nimekuja tu kuwaelezea ni jinsi gani mnavyotuachia maumivu..

No comments: